



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
JJI LA ARUSHA



Jina la Mwendeshaji:.....

Akaunti:.....

Mita Namba:.....

Kanda:

Kata:

Mtaa:

YAH: KUKABIDHI KITUO CHA KUCHOTEA MAJI (*PUBLIC TAP / KIOSK*)

AUWSA inakukabidhi Kituo cha
kikiwa na mita yenye usomaji wa *unit* na deni la shilingi
leo tarehe

MUHIMU:

1. Uharibifu, uchakavu au wizi wowote utakaotokea baada ya mita ni jukumu la Mwendeshaji wa Kituo. Kwa mfano: Koki, *gate valve* kuharibiwa, kuharibika au kiubiwa, uvujaji na kadhalika. Hivyo basi, ni jukumu la Mwendeshaji akishirikiana na Serikali ya Kijiji kusimamia usalama wa Kituo. Kwa changamoto yoyote, Mwendeshaji awasiliane na Uongozi wa Serikali ya Kijiji au Ofisi ya Kata;
2. Ankara za kila mwezi zinatakiwa kulipwa kwa wakati kupitia Namba ya Malipo (*Control Number*);
3. Ukiukwaji wa makubaliano haya utapelekea kusitishwa kwa huduma ya maji na kufuata taratibu za kisheria.

Jina la Mwendeshaji.....Sahihi.....Tarehe.....

Mwenyekiti.....Sahihi.....Tarehe.....

Mtendaji Kata.....Sahihi.....Tarehe.....

Meneja Kanda.....Sahihi.....Tarehe.....

DCS.....Sahihi.....Tarehe.....